CUB House by Honda เปิดตัวความซนยกเซตกับ New Honda Monkey 3 เฉดสีใหม่ ‘สีขาว-แดง (White-Red)’ ‘สีขาว-เทา (White-Gray)’ และ ’สีดำ (Black)’ ภายใต้คอนเซ็ปต์ ‘ซนสุดให้หลุดโลก’ ถ่ายทอด DNA ความซนของ Z50M ที่มีมาตั้งแต่ปี ค.ศ. 1967 ในแบบคลาสสิกไม่ซ้ำใคร
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2d/1/16/1f4cd.png)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2d/1/16/1f4cd.png)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2d/1/16/1f4cd.png)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2d/1/16/1f4cd.png)
![](https://ridingmag.com/wp-content/uploads/2024/05/441257964_850218667124759_1754022450106532226_n.jpg)
![](https://ridingmag.com/wp-content/uploads/2024/05/441243135_850218730458086_486699679899761880_n.jpg)
![](https://ridingmag.com/wp-content/uploads/2024/05/442471996_850218783791414_4563427822250311221_n.jpg)
พร้อมให้ออกไปซ่าสุดในทุกเส้นทาง วางจำหน่าย 3 เฉดสีใหม่ ‘สีขาว-แดง (White-Red)’ ‘สีขาว-เทา (White-Gray)’ และ ’สีดำ (Black)’ ค่าตัว 99,700 .-
CUB House Flagship Store ทั้ง 15 สาขา และ CUB House Corner ศูนย์ Honda Wing Center ทั่วประเทศ